10 Abubuwan Ban Sha'awa About Educational technology and online learning
10 Abubuwan Ban Sha'awa About Educational technology and online learning
Transcript:
Languages:
P-ilmantarwa na iya ƙara tasiri na koyo ta hanyar 60% idan aka kwatanta da hanyoyin koyon gargajiya.
Tsarin koyo na kan layi ana iya samun dama daga ko'ina kuma kowane lokaci, don haka samar da sassauci ga ɗalibai.
Amfani da fasahar ilimi na iya taimakawa wajen tallafawa m da daidaituwa a kan ilimi, saboda kowa zai iya samun dama ba tare da togiya ba.
E-Koyi na iya ceton farashi saboda ba ya bukatar jigilar kaya da farashin kaya don ziyartar aji.
Fasahar ilimi kamar hakikanin gaskiya (AR) da magana mai kyau (VR) na iya taimakawa hangen nesa game da dabarun koyo waɗanda suke da wuyar fahimta.
E-koyo na iya samar da damar zuwa albarkatun ilimi na duniya, saboda haka ɗalibai zasu iya koyan al'adu da ra'ayoyi da dabam-dabam.
Tsarin koyo na kan layi na iya taimakawa rage rage matakin halartar saboda ɗalibai na iya samun damar kayan koyo daga ko ina.
Koyi kan layi na iya taimakawa wajen shirya ɗalibai don ƙarin makomar dijital da fasaha.
E-Matchning na iya taimakawa wajen ƙara sa hannu da motsa ɗalibai saboda suna iya koyon batutuwa daidai da bukatunsu da bukatunsu.
Fasahar ilimi na iya taimakawa wajen shawo kan kalubalen koyon nesa, kamar Pandemi Covid-19, don haka ɗalibai na iya ci gaba da koyo ba tare da lalata jadawalin su ba.