Quotes
Fun Fact
Tips & Trick
How To
Recipes
Synopsis
Summary
Specification
Filter:
Matsakaicin mutum yana da hakora 32 na girma.
© Chloroformzt Official - Est 2009
10 Abubuwan Ban Sha'awa About Fascinating facts about the human mouth
10 Abubuwan Ban Sha'awa About Fascinating facts about the human mouth
Transcript:
Languages:
Matsakaicin mutum yana da hakora 32 na girma.
Harshen shine mafi ƙarfi tsoka a jikin ɗan adam.
Kwayoyin a bakin mutane za su iya sake sabunta kansu kowane mako biyu.
Matsakaicin ɗan adam yana samar da lita 25,000 na yau da zamanin rayuwarsu.
Haƙiran ɗan adam suna da wahala fiye da ƙasusuwa.
Akwai nau'ikan ƙwayoyin cuta 700 waɗanda ke zaune a bakin ɗan adam.
Kowa yana da tsarin yatsa na musamman a bakinsa.
Matsakaicin ɗan adam kimanin sau 800 kafin hadiye shi.
Yawancin mutane suna da ƙararrawa tsakanin haƙoran na sama na sama da ake kira mai girman kai.
bakin ɗan adam na iya samar da kusan 100,000 daban-daban Aromas daban-daban.